
Kiambatisho Na. 1. 

MUUNDO WA WAKALA WA HUDUMA YA UNUNUZI SERIKALINI (GPSA)  

(Umeidhinishwa na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania tarehe 01 Oktoba, 

2018) 

 

 

  

  

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

 

WAZIRI 

KATIBU MKUU 

AFISA MTENDAJI MKUU 

KITENGO CHA MIPANGO, 
UFUATILIAJI NA TATHMINI 

UNIT 

 

IDARA YA USIMAMIZI 
WA UNUNUZI 

IDARA YA USIMAMIZI 
WA UENDESHAJI 

IDARA YA HUDUMA YA 
HIMILI BIASHARA 

SEHEMU YA UNUNUZI  

SEHEMU YA USIMAMIZI 
WA MIKATABA MAALUM 

SEHEMU YA UDHIBITI 
VIFAA NA USIMAMIZI WA 
MAGHALA 
MANAGEMENT SECTION 

SEHEMU YA UGOMBOAJI 
NA UONDOSHAJI MIZIGO  

OFISI ZA MIKOA 
SEHEMU YA 
RASILIMALI WATU NA 
UTAWALA 

 

SEHEMU YA USIMAMIZI 
HATI MILIKI 

KITENGO CHA UKAGUZI WA 
NDANI 

 

KITENGO CHA HUDUMA YA 
SHERIA 

KITENGO CHA MAWASILIANO 
NA MASOKO 

 

 

SEHEMU YA 
USIMAMIZI WA  FEDHA 
NA UHASIBU 
 
 
 
 
 
 
 

 

KITENGO CHA TEKNOLOJIA 
YA TEHAMA NA TAKWIMU 
 

BODI YA USHAURI YA 
WAKALA 



 


